3RV1011-0BA10 – Aptomat S00 0.14-0.2A Class 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 613
Còn hàng
  • SKU: 3RV1011-0BA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.14…0.2 A N-release 2.6 A Screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV1011-0BA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV1011-0BA10
Loại thiết bị Aptomat bảo vệ động cơ
Kích cỡ aptomat S00
Lớp nhả khi quá tải CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng điện của rơ le quá tải 0.14 ... 0.2 Ampe
Dòng ngắt mạch tức thời của rơ le ngắn mạch 2.6 Ampe
Khả năng ngắt mạch ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 400V AC 100 Kiloampe
Kiểu đấu nối Đầu nối kiểu vít
Số cực 3 cực
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV1011-0BA10 – Aptomat S00 0.14-0.2A Class 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá