3RT2317-1AP00 – Khởi động từ S00 22A AC1 400V 4P 230VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 7k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2317-1AP00
  • Thông số kỹ thuật:contactor AC-1, 22 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 230 V AC, 50/60 Hz, screw terminal, size: S00
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2317-1AP00
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2317-1AP00
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Contactor (Khởi động từ)
Kích thước (Size) S00
Số cực (Number of poles) 4 cực
Dòng điện hoạt động định mức AC-1 22 Ampe (tại 400 Volt, ở 40 °C)
Điện áp hoạt động định mức (cho AC-1) Lên đến 400 Volt
Điện áp điều khiển cuộn hút định mức (Control supply voltage) 230 Volt AC
Tần số điện áp điều khiển cuộn hút (Control supply voltage frequency) 50/60 Hertz
Kiểu đấu nối (Type of electrical connection) Đầu nối kiểu vít (Screw terminal)
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2317-1AP00 – Khởi động từ S00 22A AC1 400V 4P 230VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2317-1AP00 – Khởi động từ S00 22A AC1 400V 4P 230VAC Siemens