3RT2316-1AP00 – Khởi động từ S00 18A AC-1 4P 230VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2316-1AP00
  • Thông số kỹ thuật:contactor AC-1, 18 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 230 V AC, 50/60 Hz, screw terminal, size: S00
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2316-1AP00
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2316-1AP00
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Khởi động từ (Contactor)
Kích thước S00
Tiêu chuẩn đóng cắt AC-1 (dùng cho tải thuần trở)
Số cực 4 cực
Dòng điện hoạt động định mức AC-1 18 Ampe (tại 400 Volt, nhiệt độ môi trường 40 °C)
Công suất hoạt động định mức AC-1 12 Kilowatt (tại 400 Volt, nhiệt độ môi trường 40 °C)
Điện áp điều khiển cuộn hút xoay chiều (AC) 230 Volt
Tần số điện áp điều khiển cuộn hút 50/60 Hertz
Kiểu kết nối mạch chính Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2316-1AP00 – Khởi động từ S00 18A AC-1 4P 230VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2316-1AP00 – Khởi động từ S00 18A AC-1 4P 230VAC Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Lê Tấn Thịnh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm này thực sự tuyệt vời, hơn cả mong đợi!
      thích
    2. Phạm Hữu Nghĩa Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.