3RT2046-1AN60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 95A 45kW S3, 200VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 10.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2046-1AN60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 95 A, 45 kW / 400 V, 3-pole, 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2046-1AN60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2046-1AN60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Kích thước (Size) S3
Số cực 3 cực
Tiêu chuẩn hoạt động AC-3e / AC-3
Công suất hoạt động định mức tại AC-3, 400 V 45 kW
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3, 400 V 95 A
Điện áp cuộn dây điều khiển tại AC, 50 Hz 200 V
Điện áp cuộn dây điều khiển tại AC, 60 Hz 200 ... 220 V
Loại điện áp điều khiển AC
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường Mở + 1 Thường Đóng
Kiểu đấu nối mạch chính và mạch phụ Đầu nối kiểu vít
Kiểu lắp đặt Gắn vít và gài trên thanh ray tiêu chuẩn
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 ... +60 °C
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2046-1AN60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 95A 45kW S3, 200VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2046-1AN60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 95A 45kW S3, 200VAC Siemens