3RT2045-1AR60 – Khởi động từ S3 80A 400VAC 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 16.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2045-1AR60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 80 A, 37 kW / 400 V, 3-pole, 400 V AC, 50 Hz / 400-440 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2045-1AR60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2045-1AR60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Power Contactor)
Kích thước S3
Số cực 3 cực
Dòng điện định mức (AC-3e/AC-3) 80 Ampe
Công suất định mức (AC-3 / 400 Volt) 37 Kilowatt
Điện áp cuộn hút tại 50 Hertz 400 Volt xoay chiều
Điện áp cuộn hút tại 60 Hertz 400 đến 440 Volt xoay chiều
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2045-1AR60 – Khởi động từ S3 80A 400VAC 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2045-1AR60 – Khởi động từ S3 80A 400VAC 1NO/1NC Siemens