3RT2036-1AU60 – Khởi động từ S2 51A 277VAC 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2036-1AU60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 51 A, 22 kW / 400 V, 3-pole, 277 V AC, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2036-1AU60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2036-1AU60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Kích thước khởi động từ S2
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn hút định mức (Xoay chiều, 60 Hz) 277 V
Công suất hoạt động định mức tại AC-3, 400 V 22 kW
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3, 400 V 51 A
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2036-1AU60 – Khởi động từ S2 51A 277VAC 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2036-1AU60 – Khởi động từ S2 51A 277VAC 1NO+1NC Siemens