3RT2028-4AK60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 38A 18.5kW S0, 110VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 11.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2028-4AK60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 38 A, 18.5 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2028-4AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2028-4AK60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Kích thước khởi động từ S0
Số cực 3 cực
Dòng điện hoạt động định mức AC-3 (tại 400 V) 38 Ampe
Công suất hoạt động định mức AC-3 (tại 400 V) 18.5 Kilowatt
Dòng điện hoạt động định mức AC-3e (tại 400 V) 38 Ampe
Công suất hoạt động định mức AC-3e (tại 400 V) 18.5 Kilowatt
Loại điện áp điều khiển Điện xoay chiều (AC)
Điện áp điều khiển định mức của cuộn hút 110 Volt tại 50 Hertz / 120 Volt tại 60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu kết nối mạch chính Kết nối đầu cốt khoen
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RT2028-4AK60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 38A 18.5kW S0, 110VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2028-4AK60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 38A 18.5kW S0, 110VAC Siemens