3RT2028-2AP60 – Khởi động từ S0 38A 18.5kW 220VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 11.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2028-2AP60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 38 A, 18.5 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, spring-loaded terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2028-2AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2028-2AP60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Danh mục sử dụng AC-3e/AC-3
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3) 38 A
Công suất hoạt động định mức (AC-3, 400V) 18.5 kW
Số cực 3 cực
Điện áp điều khiển cuộn dây 220 V AC (50 Hz) / 240 V AC (60 Hz)
Tiếp điểm phụ 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu kết nối đầu nối Đầu nối lò xo
Kích thước S0
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2028-2AP60 – Khởi động từ S0 38A 18.5kW 220VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2028-2AP60 – Khởi động từ S0 38A 18.5kW 220VAC Siemens