3RT2027-4AR60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 32A 15kW S0, 400VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 23.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2027-4AR60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 32 A, 15 kW / 400 V, 3-pole, 400 V AC, 50 Hz / 400-440 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2027-4AR60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2027-4AR60
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Khởi động từ (Power Contactor)
Kích thước (Size) S0
Số cực 3 cực
Điện áp điều khiển cuộn hút 400 V AC tại 50 Hz / 400 đến 440 V tại 60 Hz
Công suất định mức (AC-3, 400 V) 15 kW
Dòng điện định mức (AC-3, 400 V) 32 A
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu kết nối Đầu cosse tròn (Ring cable lug)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2027-4AR60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 32A 15kW S0, 400VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2027-4AR60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 32A 15kW S0, 400VAC Siemens