3RT2027-4AP60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 32A 15kW S0, 220VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 15.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2027-4AP60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 32 A, 15 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2027-4AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2027-4AP60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Power Contactor)
Dòng sản phẩm SIRIUS
Kích thước S0
Số cực 3 cực
Công suất hoạt động định mức tại AC-3, 400 V 15 Kilowatt
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3, 400 V 32 Ampe
Điện áp cuộn hút điều khiển 220 Volt AC tại 50 Hertz / 240 Volt AC tại 60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng (1 NO + 1 NC)
Kiểu kết nối mạch chính Kết nối đầu cosse tròn (Ring cable lug connection)
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 10,000,000
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2027-4AP60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 32A 15kW S0, 220VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2027-4AP60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 32A 15kW S0, 220VAC Siemens