3RT2027-4AK60 – Khởi động từ S0 3P 32A 110VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2027-4AK60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 32 A, 15 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2027-4AK60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2027-4AK60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Kích thước S0
Số cực 3 cực
Công suất tác dụng tại 400 Volt (AC-3) 15 Kilowatt
Dòng điện hoạt động tại 400 Volt (AC-3) 32 Ampe
Điện áp cuộn hút 110 Volt Dòng xoay chiều tại 50 Hertz / 120 Volt Dòng xoay chiều tại 60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu đấu nối mạch chính Đầu cốt (cosse) tròn
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2027-4AK60 – Khởi động từ S0 3P 32A 110VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2027-4AK60 – Khởi động từ S0 3P 32A 110VAC Siemens