3RT2027-4AG60 – Khởi động từ S0 32A 15kW 100V AC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2027-4AG60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 32 A, 15 kW / 400 V, 3-pole, 100 V AC, 50 Hz / 100-110 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2027-4AG60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2027-4AG60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Tiêu chuẩn sử dụng AC-3e / AC-3
Dòng điện định mức (AC-3, 400V) 32 A
Công suất định mức (AC-3, 400V) 15 kW
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn hút (50 Hz) 100 V AC
Điện áp cuộn hút (60 Hz) 100-110 V AC
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 NO + 1 NC
Kiểu kết nối Kết nối kẹp cáp vòng (Ring cable lug connection)
Kích thước S0
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2027-4AG60 – Khởi động từ S0 32A 15kW 100V AC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2027-4AG60 – Khởi động từ S0 32A 15kW 100V AC Siemens