3RT2016-1AN62 – Khởi động từ S00 9A 3P 200V 50/60Hz 1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 5.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2016-1AN62
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 9 A, 4 kW / 400 V, 3-pole, 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NC, screw terminal, size: S00
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2016-1AN62
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2016-1AN62
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Power contactor)
Dòng sản phẩm SIRIUS
Kích thước S00
Số cực 3 cực
Dòng điện hoạt động định mức theo AC-3e/AC-3 9 Ampe
Công suất hoạt động định mức theo AC-3 tại 400 Volt 4 Kilowatt
Điện áp điều khiển cuộn hút 200 Volt xoay chiều tại 50 Hertz / 200-220 Volt xoay chiều tại 60 Hertz
Tần số điện áp điều khiển 50/60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Tiếp điểm phụ thường đóng (1NC)
Kiểu đấu nối mạch chính và mạch điều khiển Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2016-1AN62 – Khởi động từ S00 9A 3P 200V 50/60Hz 1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2016-1AN62 – Khởi động từ S00 9A 3P 200V 50/60Hz 1NC Siemens