3RT2016-1AN61 – Khởi động từ S00 9A 3P 200V 50/60Hz 1NO Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2016-1AN61
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 9 A, 4 kW / 400 V, 3-pole, 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO, screw terminal, size: S00
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2016-1AN61
Thuộc tính Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2016-1AN61
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Kích thước S00
Số cực 3 cực
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3e/AC-3, 400 Volt) 9 Ampe
Công suất hoạt động định mức (AC-3e/AC-3, 400 Volt) 4 Kilowatt
Điện áp cuộn hút 200 Volt Dòng Xoay Chiều, 50 Hertz / 200-220 Volt Dòng Xoay Chiều, 60 Hertz
Tiếp điểm phụ 1 Thường Mở
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Cấp bảo vệ theo tiêu chuẩn IEC 60529 IP20
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 30,000,000
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 độ C
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2016-1AN61 – Khởi động từ S00 9A 3P 200V 50/60Hz 1NO Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2016-1AN61 – Khởi động từ S00 9A 3P 200V 50/60Hz 1NO Siemens