3RT2015-1AN62 – Khởi động từ S00 7A 3P 1NC 200VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2015-1AN62
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 7 A, 3 kW / 400 V, 3-pole, 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NC, screw terminal, size: S00
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2015-1AN62
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2015-1AN62
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Kích thước khởi động từ S00
Số cực cho mạch chính 3 cực
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3 (400 Volt) 7 Ampe
Công suất hoạt động định mức tại AC-3 (400 Volt) 3 Kilowatt
Điện áp cuộn hút điều khiển xoay chiều 200 Volt tại 50 Hertz / 200 đến 220 Volt tại 60 Hertz
Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng 1
Kiểu kết nối Đầu nối bắt vít
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 30,000,000
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2015-1AN62 – Khởi động từ S00 7A 3P 1NC 200VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2015-1AN62 – Khởi động từ S00 7A 3P 1NC 200VAC Siemens