3RT2015-1AN61 – Khởi động từ S00 AC-3e 7A 200V50/60Hz 1NO Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2015-1AN61
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 7 A, 3 kW / 400 V, 3-pole, 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO, screw terminal, size: S00
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2015-1AN61
Tên thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2015-1AN61
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Kích thước của khởi động từ S00
Số cực 3 cực
Dòng điện hoạt động định mức AC-3e/AC-3 (tại 400 V) 7 Ampe
Công suất hoạt động định mức với AC-3 (tại 400 V) 3 Kilowatt
Điện áp điều khiển cuộn hút định mức (xoay chiều, tại 50 Hz) 200 Volt
Điện áp điều khiển cuộn hút định mức (xoay chiều, tại 60 Hz) 200 đến 220 Volt
Loại điện áp của điện áp điều khiển Xoay chiều
Số lượng tiếp điểm phụ thường hở 1
Kiểu kết nối điện cho mạch chính Đầu nối bắt vít
Kiểu kết nối điện cho mạch phụ và mạch điều khiển Đầu nối bắt vít
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2015-1AN61 – Khởi động từ S00 AC-3e 7A 200V50/60Hz 1NO Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2015-1AN61 – Khởi động từ S00 AC-3e 7A 200V50/60Hz 1NO Siemens