3RT1265-6AU36 – Khởi động từ 265A/132kW 240-277V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 10.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RT1265-6AU36
  • Thông số kỹ thuật: vacuum contactor AC-3e/AC-3 265 A, 132 kW / 400 V, 3-pole, Uc: 240-277 V AC(50-60 Hz) / DC drive: conventional auxiliary contacts 2 NO + 2 NC main circuit: busbar control and auxiliary circuit: screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT1265-6AU36
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT1265-6AU36
Loại thiết bị Khởi động từ chân không (Vacuum Contactor)
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RT12
Số cực 3 cực
Công suất tác dụng định mức (AC-3 / 400 V) 132 kW
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3 / 400 V) 265 A
Loại điện áp điều khiển AC / DC
Điện áp cuộn hút (Điện áp điều khiển định mức Us) 240 ... 277 V
Tần số hoạt động của cuộn hút 50 ... 60 Hz
Cơ cấu truyền động Thông thường (Conventional)
Tiếp điểm phụ tích hợp 2 Thường mở + 2 Thường đóng
Kiểu kết nối mạch động lực Kết nối thanh cái (Busbar)
Kiểu kết nối mạch điều khiển và mạch phụ Đầu nối kiểu vít (Screw terminal)
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT1265-6AU36 – Khởi động từ 265A/132kW 240-277V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT1265-6AU36 – Khởi động từ 265A/132kW 240-277V Siemens