3RT1265-6AT36 – Khởi động từ 265A 3P 600V AC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 20.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RT1265-6AT36
  • Thông số kỹ thuật: vacuum contactor AC-3e/AC-3 265 A, 132 kW / 400 V, 3-pole, Uc: 575-600 V AC(50-60 Hz) / DC drive: conventional auxiliary contacts 2 NO + 2 NC main circuit: busbar control and auxiliary circuit: screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT1265-6AT36
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT1265-6AT36
Loại thiết bị Khởi động từ chân không (Vacuum Contactor)
Dòng sản phẩm SIRIUS
Kích thước Contactor S10
Số cực 3 cực
Công suất hoạt động tại AC-3 / 400 Volt 132 Kilowatt
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3 (lên đến 690 Volt) 265 Ampe
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-1 (lên đến 690 Volt) 330 Ampe
Điện áp cuộn dây điều khiển (Uc) 575 đến 600 Volt Dòng xoay chiều (50/60 Hertz) / Dòng một chiều
Loại điện áp điều khiển Dòng xoay chiều / Dòng một chiều (AC/DC)
Tiếp điểm phụ tích hợp 2 Thường mở + 2 Thường đóng (2 NO + 2 NC)
Kiểu kết nối mạch chính Kết nối bằng thanh dẫn (Busbar)
Kiểu kết nối mạch phụ và điều khiển Kết nối bằng đầu nối vít (Screw terminal)
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 10,000,000
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT1265-6AT36 – Khởi động từ 265A 3P 600V AC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT1265-6AT36 – Khởi động từ 265A 3P 600V AC/DC Siemens