3RT1265-6AR36 – Khởi động từ 265A 440-480V 2NO+2NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 16.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT1265-6AR36
  • Thông số kỹ thuật: vacuum contactor AC-3e/AC-3 265 A, 132 kW / 400 V, 3-pole, Uc: 440-480 V AC(50-60 Hz) / DC drive: conventional auxiliary contacts 2 NO + 2 NC main circuit: busbar control and auxiliary circuit: screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT1265-6AR36
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT1265-6AR36
Loại thiết bị Khởi động từ chân không
Dòng điện định mức (AC-3e/AC-3) 265 Ampe
Công suất định mức tại 400 Volt (AC-3) 132 kW
Số cực 3 cực
Điện áp điều khiển (cuộn hút) 440-480 Volt xoay chiều (50-60 Hz) / một chiều
Loại truyền động Thông thường
Tiếp điểm phụ tích hợp 2 tiếp điểm thường mở + 2 tiếp điểm thường đóng
Kiểu kết nối mạch động lực Thanh cái
Kiểu kết nối mạch điều khiển và mạch phụ Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RT1265-6AR36 – Khởi động từ 265A 440-480V 2NO+2NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT1265-6AR36 – Khởi động từ 265A 440-480V 2NO+2NC Siemens