3RT1265-6AM36 – Khởi động từ 265A 3P 220V AC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 18.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RT1265-6AM36
  • Thông số kỹ thuật: vacuum contactor AC-3e/AC-3 265 A, 132 kW / 400 V, 3-pole, Uc: 200-220 V AC(50-60 Hz) / DC drive: conventional auxiliary contacts 2 NO + 2 NC main circuit: busbar control and auxiliary circuit: screw terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT1265-6AM36
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT1265-6AM36
Loại thiết bị Khởi động từ chân không (Vacuum Contactor)
Số cực 3 cực
Dòng điện định mức (AC-3 / AC-3e) 265 Ampe
Công suất định mức (AC-3, tại 400 Volt) 132 Kilowatt
Điện áp cuộn hút (Uc) 200 - 220 Volt Dòng điện xoay chiều (50/60 Hz) / Dòng điện một chiều
Loại truyền động cuộn hút Thông thường (Conventional)
Tiếp điểm phụ tích hợp 2 Thường mở + 2 Thường đóng
Kiểu kết nối mạch động lực Thanh cái (Busbar)
Kiểu kết nối mạch điều khiển và phụ Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RT1265-6AM36 – Khởi động từ 265A 3P 220V AC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT1265-6AM36 – Khởi động từ 265A 3P 220V AC/DC Siemens