3RR2442-1AA40 – Rơ le dòng IO-Link 3RT2 S0 4-40A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 2.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RR2442-1AA40
  • Thông số kỹ thuật: Current monitoring relay for IO-Link, can be mounted to Contactor 3RT2, Size S0 Apparant/active current monitoring 4-40 A, 20-400 Hz, 3-phase Supply voltage 24 V DC 1 change-over contact Monitoring for Current overshoot and undershoot Current asymmetry Phase failure, Cable break Phase sequence, Residual current Blocking current, Switching cycle and Operating hours counter Warning and alarm thresholds Auto-reset or manual reset ON delay 0-9999.9 s OFF delay 0-9999.9 s Reclosing delay 0-300 min Screw connection system
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RR2442-1AA40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RR2442-1AA40
Mô tả sản phẩm Rơ le giám sát dòng điện cho IO-Link, có thể gắn trên Contactor 3RT2
Kích thước S0
Loại giám sát dòng điện Dòng điện biểu kiến / Dòng điện tác dụng
Dải dòng điện đo được 4 – 40 A
Tần số hoạt động 20 – 400 Hz
Số pha 3 pha
Điện áp cung cấp điều khiển 24 V DC
Loại tiếp điểm đầu ra 1 tiếp điểm chuyển đổi (1 Change-over contact)
Chức năng giám sát
  • Quá dòng và thấp dòng
  • Mất cân bằng pha
  • Lỗi pha, đứt cáp
  • Thứ tự pha
  • Dòng điện rò
  • Dòng điện khóa (Blocking current)
  • Bộ đếm chu kỳ chuyển mạch và giờ hoạt động
  • Ngưỡng cảnh báo và báo động
Chức năng Reset Tự động hoặc thủ công
Thời gian trễ BẬT (ON delay) 0 – 9999.9 giây
Thời gian trễ TẮT (OFF delay) 0 – 9999.9 giây
Thời gian trễ đóng lại (Reclosing delay) 0 – 300 phút
Kiểu kết nối Kết nối bắt vít (Screw connection system)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RR2442-1AA40 – Rơ le dòng IO-Link 3RT2 S0 4-40A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá