3RQ3065-2SM30 – Rơ le Opto 24V 5A M-O-A 6.2mm Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 18.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RQ3065-2SM30
  • Thông số kỹ thuật: Output coupler Optocoupler 1 NO, Transistor, 24 V DC Output max. 30 V DC, 5 A short circuit-proof with M-0-A switch Spring-type terminal (push-in) Overall width 6.2 mm Thermal current 5A
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RQ3065-2SM30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RQ3065-2SM30
Loại sản phẩm Bộ ghép đầu ra, Rơ le Opto
Điện áp điều khiển danh định 24 Volt Dòng một chiều
Loại đầu ra Bán dẫn (Transistor), chống ngắn mạch
Điện áp chuyển mạch đầu ra Tối đa 30 Volt Dòng một chiều
Dòng điện chuyển mạch liên tục 5 Ampe
Dòng điện nhiệt 5 Ampe
Loại tiếp điểm 1 Thường mở (NO)
Công tắc chuyển đổi Công tắc M-O-A (Thủ công - Tắt - Tự động)
Kiểu kết nối điện Đầu nối lò xo (kiểu đẩy vào)
Chiều rộng 6,2 milimét
Mã sản phẩm kế nhiệm được đề xuất 3RQ4128-2AB30
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RQ3065-2SM30 – Rơ le Opto 24V 5A M-O-A 6.2mm Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RQ3065-2SM30 – Rơ le Opto 24V 5A M-O-A 6.2mm Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Trần Minh Huyền Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.