3RQ3065-1SM30 – Rơ le Opto 3RQ4 24VDC 5A M-0-A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 11.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RQ3065-1SM30
  • Thông số kỹ thuật: Output coupler Optocoupler 1 NO, Transistor, 24 V DC Output max. 30 V DC, 5 A with M-0-A switch short circuit-proof screw terminal Overall width 6.2 mm Thermal current 5A
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RQ3065-1SM30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RQ3065-1SM30
Loại thiết bị Rơ le ghép quang đầu ra
Điện áp cung cấp điều khiển 24 V DC
Loại tiếp điểm đầu ra 1 Tiếp điểm thường mở, bán dẫn
Điện áp đầu ra Tối đa 30 V DC
Dòng điện đầu ra 5 A
Dòng nhiệt quy ước 5 A
Tính năng bảo vệ Chống ngắn mạch
Tính năng đặc biệt Công tắc M-0-A (Thủ công-0-Tự động)
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Bề rộng 6.2 mm
Sản phẩm thay thế đề xuất 3RQ4128-1AB30
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RQ3065-1SM30 – Rơ le Opto 3RQ4 24VDC 5A M-0-A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RQ3065-1SM30 – Rơ le Opto 3RQ4 24VDC 5A M-0-A Siemens