3RH6911-1HA22 – Tiếp điểm phụ 2NO+2NC cho S00/S0 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RH6911-1HA22
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH6911-1HA22
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH6911-1HA22
Tên sản phẩm Khối tiếp điểm phụ
Thương hiệu Siemens SIRIUS
Kích cỡ công tắc tơ tương thích S00, S0
Số lượng tiếp điểm thường mở (Normally Open) 2
Số lượng tiếp điểm thường đóng (Normally Closed) 2
Loại kết nối điện Đầu nối kiểu vít
Kiểu lắp đặt Lắp đặt kiểu gài mặt trước
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 V
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-15, 230V 6 A
Dòng điện hoạt động định mức tại DC-13, 24V 3 A
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) điển hình 10.000.000
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Cấp bảo vệ IP20
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Xuất xứCzech Republic
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RH6911-1HA22 – Tiếp điểm phụ 2NO+2NC cho S00/S0 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá