3RH6911-1HA11 – Tiếp điểm phụ 1NO+1NC cho S00/S0 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RH6911-1HA11
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH6911-1HA11
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH6911-1HA11
Tên sản phẩm Khối tiếp điểm phụ
Thương hiệu Siemens
Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) 1
Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) 1
Vị trí lắp đặt Gắn mặt trước
Tương thích với kích thước contactor SIRIUS S00 và S0
Loại kết nối điện Đầu nối bắt vít (Screw-type terminal)
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 V
Dòng hoạt động định mức (Ie) tại AC-15 / 230 V 6 A
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ hoạt động) 10,000,000
Cấp bảo vệ IP mặt trước IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Tiêu chuẩn tuân thủ DIN EN 50012, DIN EN 50005
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Xuất xứCzech Republic
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RH6911-1HA11 – Tiếp điểm phụ 1NO+1NC cho S00/S0 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá