3RH2140-1BE80 – Rơ le 4NO 80VDC S00 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2140-1BE80
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, 4 NO, 80 V DC, Size S00, screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2140-1BE80
Tên thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2140-1BE80
Loại sản phẩm Rơ le trung gian (Contactor Relay)
Dòng sản phẩm SIRIUS
Kích thước S00
Loại điện áp điều khiển Dòng một chiều (DC)
Điện áp cuộn hút định mức 80 Vôn dòng một chiều
Công suất tiêu thụ của cuộn hút (Đóng / Giữ) 4 Watt / 4 Watt
Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) 4
Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) 0
Dòng điện hoạt động định mức (AC-15, tại 230 V) 10 Ampe
Dòng điện hoạt động định mức (DC-13, tại 24 V) 10 Ampe
Kiểu đấu nối mạch điều khiển và phụ trợ Cọc đấu dây kiểu bắt vít
Kiểu lắp đặt Bắt vít và gài trên thanh ray tiêu chuẩn 35 milimét
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 45 milimét x 57.5 milimét x 73 milimét
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RH2140-1BE80 – Rơ le 4NO 80VDC S00 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2140-1BE80 – Rơ le 4NO 80VDC S00 Siemens