3RH2140-1AV60 – Rơ le 4NO 480V/60Hz S00 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 18k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2140-1AV60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, 4 NO, 480 V AC, 60 Hz, Size S00, screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2140-1AV60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2140-1AV60
Loại sản phẩm Rơ le trung gian (Contactor Relay)
Kích thước S00
Điện áp cuộn hút điều khiển định mức 480 Volt Dòng điện xoay chiều
Tần số điện áp cuộn hút 60 Hertz
Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) 4
Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) 0
Kiểu đấu nối mạch chính và mạch phụ Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Dòng hoạt động định mức tại AC-15 ở 230 Volt 10 Ampe
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Kiểu lắp đặt Bắt vít và lắp trên thanh ray tiêu chuẩn 35 mm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RH2140-1AV60 – Rơ le 4NO 480V/60Hz S00 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2140-1AV60 – Rơ le 4NO 480V/60Hz S00 Siemens