2CDD274111R0063 – Cầu dao cách ly SHD204/63 4P 63A IP20 ABB
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 2CDD274111R0063
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Xuất xứ: Bulgaria
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
  • Chính sách bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: COCQ, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 2CDD274111R0063
Thông số kỹ thuật Giá trị / Chi tiết
Mã sản phẩm (Product ID) 2CDD274111R0063
Mô tả danh mục (Catalog Description) SHD204/63
Loại sản phẩm chính SHD200 - Cầu dao cách ly (Switch Disconnectors)
Tiêu chuẩn (Standards) IEC/EN 60947-3
Số cực (Number of Poles) 4
Điện áp định mức (Rated Voltage - Ur) 415 V AC
Điện áp hoạt động định mức (Rated Operational Voltage) 415 V AC
Dòng điện định mức (Rated Current - In) 63 Ampe
Tần số định mức (Rated Frequency - f) 50 / 60 Hertz
Vị trí tiếp điểm trung tính (Position of Neutral Terminals) Phải (Right)
Cấp độ bảo vệ (Degree of Protection) IP20
Độ bền cơ học (Mechanical Endurance) 20000 chu kỳ
Độ bền điện (Electrical Endurance) 10000 chu kỳ
Kiểu lắp đặt (Mounting on DIN Rail) TH35-7.5 (Thanh ray 35 x 7.5 mm) hoặc TH35-15 (Thanh ray 35 x 15 mm)
Vị trí lắp đặt (Mounting Position) Bất kỳ
Loại đầu nối (Terminal Type) Đầu nối vít (Screw Terminals)
Khả năng đấu nối (Connecting Capacity) Dây dẫn (Conductor): 0.75 ... 25 mm²
Cáp mềm (Flexible): 0.75 ... 16 mm²
Cáp cứng (Rigid): 0.75 ... 25 mm²
Cáp bện (Stranded): 0.75 ... 25 mm²
Mô-men xoắn siết chặt (Tightening Torque) 2 Newton mét
Chiều rộng theo đơn vị khoảng cách mô-đun 4
Kích thước chiều rộng (Product Net Width) 70 mm
Kích thước chiều cao (Product Net Height) 85 mm
Kích thước chiều sâu (Product Net Depth / Length) 69 mm
Trọng lượng tịnh (Product Net Weight) 0.300 kg
Nhiệt độ môi trường hoạt động (Ambient Air Temperature) Vận hành: -25 đến +55 độ C
Lưu kho: -40 đến +70 độ C
Thông tin bổ sung
Thương hiệuABB
Thời gian bảo hành1 Năm
Xuất xứBulgaria
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 2CDD274111R0063 – Cầu dao cách ly SHD204/63 4P 63A IP20 ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá