1SCA115333R1001 – Cầu dao cắt tải OTM400E3M230C 400A 3P ABB
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SCA115333R1001
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Xuất xứ: Finland
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SCA115333R1001
Thông số / Đặc điểm Giá trị / Mô tả
Mã sản phẩm (Product ID) 1SCA115333R1001
Mã loại mở rộng (Extended Product Type) OTM400E3M230C
Mô tả sản phẩm Cầu dao cắt tải có động cơ 400A, 3 cực, điều khiển bằng động cơ 230V AC
Tiêu chuẩn áp dụng IEC 60947-3
Số cực 3 cực
Dòng điện nhiệt quy ước trong không khí ($I_{th}$) 400 A
Dòng điện hoạt động định mức AC-21A (≤ 500 V) 400 A
Dòng điện hoạt động định mức AC-22A (380 ... 415 V) 400 A
Dòng điện hoạt động định mức AC-23A (380 ... 415 V) 400 A
Công suất hoạt động định mức AC-23A (400 ... 415 V) 220 kW
Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) 12 kV
Điện áp cách điện định mức ($U_i$) 1000 V
Điện áp hoạt động định mức 1000 V
Điện áp hoạt động của động cơ 220 ... 240 V AC
Tổn hao công suất 10 W (tại điều kiện hoạt động định mức trên mỗi cực)
Loại tay cầm Tay cầm gắn trực tiếp
Vị trí của cơ cấu điều khiển Ở phía cuối của cầu dao (Top In - Bottom Out)
Khoảng cách giữa các cực Tiêu chuẩn
Chế độ vận hành Vận hành phía trước (Front operated)
Loại lắp đặt Lắp đặt trên tấm nền (Base mounting)
Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) IP00
Chiều rộng tịnh của sản phẩm 284 mm
Chiều cao tịnh của sản phẩm 185 mm
Chiều sâu tịnh của sản phẩm 128 mm
Trọng lượng tịnh của sản phẩm 4.6 kg
Độ bền cơ học 16000 chu kỳ
Thông tin bổ sung
Thương hiệuABB
Thời gian bảo hành1 Năm
Xuất xứFinland
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SCA115333R1001 – Cầu dao cắt tải OTM400E3M230C 400A 3P ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá