| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDD274111R0040 |
| Tên sản phẩm (Type) | SHD204/40 |
| Mô tả ngắn | Cầu dao cách ly SHD204/40 4 cực 40 Ampe |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-3 |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 415 Vôn AC |
| Điện áp vận hành định mức | Tối đa 415 Vôn AC |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 40 Ampe |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 cực |
| Tổn thất công suất | Trên mỗi cực 1.01 Watt (Tổng cộng khoảng 4.04 Watt) |
| Chiều rộng theo số khoảng cách mô-đun | 4 |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (AC-22A) | 10000 chu kỳ |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng / Một lõi) | 0.75 ... 25 mm² |
| Khả năng đấu nối (Cáp mềm / Nhiều lõi) | 0.75 ... 16 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 12.5 mm |
| Lực siết ốc | 2 Newton mét |
| Loại vật liệu vỏ | Nhóm cách điện I, màu xám (RAL 7035) |
| Vật liệu cơ cấu tác động (Cần gạt) | Nhóm cách điện II, màu đen, có thể niêm phong |
| Nhiệt độ môi trường vận hành | -25 đến +55 độ C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 đến +70 độ C |
| Kiểu lắp đặt | Trên thanh ray DIN 35 mm (TH35-7.5 hoặc TH35-15) |
| Kích thước (Rộng) | 70 mm |
| Kích thước (Cao) | 85 mm |
| Kích thước (Sâu) | 69 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.300 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.