1SVR730840R0600 – Rơ le bảo vệ dòng điện CM-SRS.M1S 24-240V ABB
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SVR730840R0600
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Loại: Rơ le bảo vệ dòng
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
  • Chính sách bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: COCQ, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SVR730840R0600
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 1SVR730840R0600
Tên sản phẩm CM-SRS.M1S
Loại sản phẩm Rơ le giám sát dòng điện
Điện áp nguồn điều khiển định mức (Us) 24-240 V AC/DC
Phạm vi đo 3-30 mA, 10-100 mA, 0.1-1 A
Tần số định mức DC hoặc 15-400 Hz
Đầu ra 2 tiếp điểm chuyển đổi (SPDT)
Nguyên lý hoạt động Mạch hở hoặc mạch kín (có thể lựa chọn)
Chức năng giám sát Quá dòng hoặc thấp dòng
Thời gian trễ khởi động 0 giây hoặc 0.1-30 giây (có thể điều chỉnh)
Thời gian trễ tác động 0 giây hoặc 0.1-30 giây (có thể điều chỉnh)
Dòng điện hoạt động định mức AC-12 (230 V) 4 A
Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (230 V) 3 A
Dòng điện hoạt động định mức DC-12 (24 V) 4 A
Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (24 V) 2 A
Điện áp cách điện định mức (Ui) 600 V (Mạch đo / Mạch nguồn), 250 V (Mạch đầu ra)
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 6 kV (Mạch nguồn / Mạch đo), 4 kV (Mạch đầu ra)
Cấp bảo vệ Vỏ ngoài IP50, Đầu nối IP20
Loại đầu nối Đầu nối bắt vít
Khả năng kết nối (Cáp mềm có đầu cốt) 1 x 0.5-2.5 mm² hoặc 2 x 0.5-1.5 mm²
Khả năng kết nối (Cáp cứng) 1 x 0.5-4 mm² hoặc 2 x 0.5-2.5 mm²
Mô-men xoắn siết chặt 0.6-0.8 Nm
Kiểu lắp đặt Thanh ray DIN (TH35-15 hoặc TH35-7.5)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 22.5 mm x 85.6 mm x 103.7 mm
Trọng lượng tịnh 0.153 kg
Tiêu chuẩn IEC/EN 60255-1, IEC/EN 60255-27, UL 508, CAN/CSA C22.2 No.14
Thông tin bổ sung
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SVR730840R0600 – Rơ le bảo vệ dòng điện CM-SRS.M1S 24-240V ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá