FR-E840-0016SCEPA-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11k
Còn hàng
  • SKU: FR-E840-0016SCEPA-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter;Pn:0,4-0,75kW;3×380-480V;In max:2,1A;(0,4kW;1,6A);EtherNET/IP;SIL3;IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-E840-0016SCEPA-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-E840-0016SCEPA-60
Dòng sản phẩm FR-E800
Công suất động cơ áp dụng (SLD) 0.4 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (SLD) 1.6 Ampe
Nguồn cấp đầu vào 3 pha 380 đến 500 Volt xoay chiều, 50 Hertz / 60 Hertz
Điện áp đầu ra 3 pha, tối đa bằng điện áp đầu vào
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Transistor hãm Tích hợp sẵn
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) PLd/SIL2
Chức năng PLC Tích hợp sẵn
Cấp bảo vệ IP20 (IEC 60529)
Nhiệt độ môi trường xung quanh -20 độ C đến +60 độ C (giảm định mức trên +50 độ C không có nắp trên)
Phương pháp làm mát Tự làm mát
Khối lượng xấp xỉ 0.9 kilôgam
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-E840-0016SCEPA-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá