| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619210R1026 |
| Ký hiệu kiểu (ABB Type Designation) | C3SS1-10B-20 |
| Mô tả danh mục | Công tắc xoay Compact C3SS1-10B-20 |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại tay vặn | Tay vặn ngắn |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu vòng bezel | Nhựa đen |
| Chức năng | Giữ nguyên vị trí (Maintained) |
| Chức năng phụ | 3 vị trí |
| Các vị trí chuyển đổi | A, B, C |
| Số tiếp điểm phụ thường mở (NO) | 2 |
| Số tiếp điểm phụ thường đóng (NC) | 0 |
| Điện áp hoạt động định mức | 24 ... 300 V AC / 24 ... 300 V DC |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (ở 24 / 127 V) | 1.5 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (ở 220 / 240 V) | 1 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (ở 24 V) | 0.3 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (ở 125 V) | 0.2 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 300 V |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Đầu nối) | IP20 |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Loại đầu nối | Đầu nối vít |
| Lực siết | 0.8 Newton mét |
| Chiều dài tuốt dây | 6 milimét |
| Khả năng kết nối dây (Cáp mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông / 2 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông |
| Khả năng kết nối dây (Cáp cứng) | 1 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông / 2 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông |
| Nhiệt độ môi trường khi vận hành | -25 ... +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường khi lưu kho | -40 ... +85 độ C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 0.03 mét x 0.03 mét x 0.072 mét |
| Trọng lượng tịnh | 0.024 kilogam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.