| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070983R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2B 1600 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 3 cực |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA trong 1 giây |
| Bộ bảo vệ (Relay/Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I), Chạm đất (G) |
| Kiểu đấu nối cực (Terminals) | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Độ bền cơ khí | 25.000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện | 12.000 chu kỳ hoạt động |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 276 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.