1SDA071022R1 – Máy cắt ACB E2.2B 2000 Ekip Dip LSI 3p F HR ABB
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SDA071022R1
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Xuất xứ: Italy
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
  • Chính sách bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: COCQ, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SDA071022R1
Thông số kỹ thuật Giá trị chi tiết
Mã sản phẩm (Product ID) 1SDA071022R1
Tên sản phẩm E2.2B 2000 Ekip Dip LSI 3p F HR
Mô tả sản phẩm Máy cắt không khí SACE Emax2 E2.2B 2000 loại cố định 3 cực, đầu nối sau nằm ngang, rơ le điện tử Ekip Dip LSI dòng định mức 2000A, đi kèm 4 tiếp điểm phụ
Tiêu chuẩn áp dụng IEC 60947
Dòng điện định mức (In) 2000 Ampe
Dòng điện liên tục định mức (Iu) 2000 Ampe
Điện áp định mức (Ur) 690 Vôn
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 690 Vôn AC
Điện áp cách điện định mức (Ui) 1000 Vôn AC
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 12 kV
Tần số định mức 50 / 60 Hz
Số cực 3 Cực
Khả năng cắt dòng ngắn mạch tới hạn (Icu) 42 kA (ở mức điện áp 220V đến 690V AC)
Khả năng cắt dòng ngắn mạch làm việc (Ics) 42 kA (ở mức điện áp 220V đến 690V AC)
Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) 42 kA (trong 1 giây)
Loại rơ le bảo vệ (Release) Ekip Dip LSI
Chức năng bảo vệ LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời)
Phiên bản thiết bị Cố định (Fixed - F)
Loại đầu nối Đầu nối phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR)
Độ bền cơ học 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ)
Độ bền điện 10000 chu kỳ (với điện áp < 440V); 8000 chu kỳ (với điện áp 500V - 690V)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 276 mm x 371 mm x 270 mm
Khối lượng tịnh 41 Kilôgam
Thông tin bổ sung
Thương hiệuABB
Thời gian bảo hành1 Năm
Xuất xứItaly
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SDA071022R1 – Máy cắt ACB E2.2B 2000 Ekip Dip LSI 3p F HR ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá