VFD25AMS43ANSHA – Biến tần 11kW 3 Pha 380V 7.5HP IP20 Delta
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (3 đánh giá) Đã bán 116
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: VFD25AMS43ANSHA
  • Nhà sản xuất: Delta
  • Công suất: 11kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
  • Chất lượng: Hàng hóa mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật VFD25AMS43ANSHA
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm VFD25AMS43ANSHA
Dòng sản phẩm MS300 Series
Nguồn cấp đầu vào 3 pha 380V đến 480V xoay chiều (-15% ~ +10%)
Tần số đầu vào 50/60 Hz
Công suất động cơ tương ứng 11 kW / 15 HP (Tải thường - Normal Duty)
7.5 kW / 10 HP (Tải nặng - Heavy Duty)
Dòng điện đầu ra định mức 25 A (Tải thường - Normal Duty)
18 A (Tải nặng - Heavy Duty)
Điện áp đầu ra 3 pha, 0V đến điện áp đầu vào
Dải tần số đầu ra 0 đến 599 Hz
Khả năng chịu quá tải Tải thường (ND): 120% dòng định mức trong 60 giây, 150% trong 3 giây
Tải nặng (HD): 150% dòng định mức trong 60 giây, 200% trong 3 giây
Phương pháp điều khiển V/f, SVC (Sensorless Vector Control)
Bộ hãm (Braking Chopper) Không tích hợp
Tích hợp bộ lọc EMC Tích hợp bộ lọc Class A (C2)
Cổng giao tiếp Tích hợp RS-485 (MODBUS)
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt
Nhiệt độ hoạt động -20°C đến 40°C
Chứng nhận CE, UL, cUL, RCM, UKCA, REACH, RoHS
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất11kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
Điện áp ngõ ra3 Pha 380V
SeriesDelta MS300
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
3 đánh giá cho VFD25AMS43ANSHA – Biến tần 11kW 3 Pha 380V 7.5HP IP20 Delta
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá VFD25AMS43ANSHA – Biến tần 11kW 3 Pha 380V 7.5HP IP20 Delta