VFD2500C43A-00 – Biến tần 250kW 3 pha 380V IP66 10K steps Delta
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 156
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: VFD2500C43A-00
  • Nhà sản xuất: Delta
  • Công suất: 250kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
  • Chất lượng: Hàng hóa mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật VFD2500C43A-00
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm VFD2500C43A-00
Dòng sản phẩm C2000 Plus Series
Công suất động cơ tương ứng (Tải thường) 250 Kilowatt / 350 Mã lực
Công suất động cơ tương ứng (Tải nặng) 220 Kilowatt / 300 Mã lực
Điện áp ngõ vào định mức 3 pha 380 đến 480 Vôn xoay chiều, 50/60 Hertz
Dòng điện ngõ ra định mức (Tải thường) 480 Ampe
Dòng điện ngõ ra định mức (Tải nặng) 420 Ampe
Điện áp ngõ ra định mức 3 pha, tương ứng với điện áp ngõ vào
Dải tần số ngõ ra 0.00 đến 599.00 Hertz
Phương pháp điều khiển V/f, SVC, FOC Sensorless, FOC + PG, PM Sensorless, TQC Sensorless, TQC + PG
Khả năng chịu quá tải (Tải thường) 120% dòng định mức trong 60 giây
Khả năng chịu quá tải (Tải nặng) 150% dòng định mức trong 60 giây
PLC tích hợp 10.000 bước lệnh (10k steps)
Cổng giao tiếp tích hợp MODBUS RS-485 và CANopen
Hãm thắng (Braking Chopper) Tích hợp sẵn
Cấp độ bảo vệ IP20
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất250kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
Điện áp ngõ ra3 Pha 380V
SeriesDelta C2000 Plus
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho VFD2500C43A-00 – Biến tần 250kW 3 pha 380V IP66 10K steps Delta
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá VFD2500C43A-00 – Biến tần 250kW 3 pha 380V IP66 10K steps Delta