VFD185C43A-21 – Biến tần 18.5kW 3 pha 380V 10K steps IP66 Delta
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (3 đánh giá) Đã bán 178
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: VFD185C43A-21
  • Nhà sản xuất: Delta
  • Công suất: 18.5kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
  • Chất lượng: Hàng hóa mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật VFD185C43A-21
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm VFD185C43A-21
Dòng sản phẩm C2000 Plus Series
Công suất động cơ áp dụng 18.5 kW / 25 HP
Điện áp ngõ vào 3 pha 380 đến 480 VAC
Tần số ngõ vào 50 / 60 Hz
Dòng điện ngõ ra định mức 38 Ampe
Tần số ngõ ra 0.00 đến 599.00 Hz
Khả năng quá tải Tải thường: 120% trong 60 giây; Tải nặng: 150% trong 60 giây
Bộ hãm (Braking Chopper) Tích hợp sẵn
Bộ lập trình Logic tích hợp (PLC) 10,000 steps
Cổng giao tiếp truyền thông Tích hợp MODBUS và CANopen
Cấp bảo vệ IP66
Màn hình hiển thị Màn hình LCD đồ họa có thể tháo rời
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 50°C
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất18.5kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
Điện áp ngõ ra3 Pha 380V
SeriesDelta C2000 Plus
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
3 đánh giá cho VFD185C43A-21 – Biến tần 18.5kW 3 pha 380V 10K steps IP66 Delta
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá VFD185C43A-21 – Biến tần 18.5kW 3 pha 380V 10K steps IP66 Delta
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Lê Quốc Cường Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Rất đáng đồng tiền, sẽ mua thêm các sản phẩm khác!
      thích
    2. Trần Bảo Ngọc Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Mua lần thứ 2 rồi, vẫn rất hài lòng!
      thích
    3. Nguyễn Khánh Linh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.