VFD1600CH43A-00 – Biến tần 160kW 3 pha 380V 247KVA IP00 Delta
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (3 đánh giá) Đã bán 94
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: VFD1600CH43A-00
  • Nhà sản xuất: Delta
  • Công suất: 160kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
  • Chất lượng: Hàng hóa mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật VFD1600CH43A-00
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm VFD1600CH43A-00
Dòng sản phẩm C2000 Plus Series
Công suất động cơ định mức 160 kW / 215 HP
Công suất đầu ra định mức 247 kVA
Dòng điện đầu ra định mức 315 A
Điện áp đầu vào 3 pha 380 đến 480 VAC, -15% đến +10%
Tần số đầu vào 50 / 60 Hz
Điện áp đầu ra 3 pha, tương ứng với điện áp đầu vào
Tần số đầu ra 0.00 đến 600.00 Hz
Khả năng quá tải (Tải thường) 120% dòng định mức trong 60 giây; 150% trong 3 giây
Khả năng quá tải (Tải nặng) 150% dòng định mức trong 60 giây; 200% trong 3 giây
Tích hợp bộ hãm (Braking Unit) Tùy chọn ngoài
Truyền thông tích hợp RS-485 (MODBUS ASCII/RTU) và CANopen
Cấp bảo vệ IP00
Phương pháp làm mát Quạt làm mát
Nhiệt độ hoạt động -20°C đến 50°C
Chứng nhận CE, UL, cUL, RCM, TÜV
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất160kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
Điện áp ngõ ra3 Pha 380V
SeriesDelta CH2000
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
3 đánh giá cho VFD1600CH43A-00 – Biến tần 160kW 3 pha 380V 247KVA IP00 Delta
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá VFD1600CH43A-00 – Biến tần 160kW 3 pha 380V 247KVA IP00 Delta