VFD022M23B-Z – Biến tần 2.2kW 1 Pha 220V 0.1-400HZ IP20 Delta
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (3 đánh giá) Đã bán 136
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: VFD022M23B-Z
  • Nhà sản xuất: Delta
  • Công suất: 2.2kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
  • Chất lượng: Hàng hóa mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật VFD022M23B-Z
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm VFD022M23B-Z
Công suất motor áp dụng 2.2 kW (3 HP)
Nguồn điện cấp đầu vào 1 pha 200 đến 240VAC, 50/60Hz
Điện áp đầu ra 3 pha 200 đến 240VAC
Dòng điện đầu ra định mức 11 Ampe
Công suất đầu ra 4.2 kVA
Dải tần số đầu ra 0.1 đến 400 Hz
Phương pháp điều khiển SPWM (Điều chế độ rộng xung sin)
Khả năng chịu quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây
Cổng giao tiếp Tích hợp RS-485 (MODBUS)
Tín hiệu cài đặt tần số 0-10VDC, 4-20mA
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất2.2kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 220V
Điện áp ngõ ra3 Pha 220V
SeriesDelta VFD-M
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
3 đánh giá cho VFD022M23B-Z – Biến tần 2.2kW 1 Pha 220V 0.1-400HZ IP20 Delta
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá VFD022M23B-Z – Biến tần 2.2kW 1 Pha 220V 0.1-400HZ IP20 Delta