VFD015V23A-2 – Biến tần 1.5kW 3 Pha 220V 600Hz 9.4 AMPS Delta
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 155
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: VFD015V23A-2
  • Nhà sản xuất: Delta
  • Công suất: 1.5kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
  • Chất lượng: Hàng hóa mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: COCQ, tờ khai hải quan, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật VFD015V23A-2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm VFD015V23A-2
Sê-ri sản phẩm VFD-V
Công suất động cơ áp dụng 1.5kW / 2HP
Công suất đầu ra định mức 3.0 kVA
Dòng điện đầu ra định mức 9.4 Amps
Điện áp đầu ra tối đa Tương ứng với điện áp đầu vào
Tần số đầu ra 0.1 ~ 600 Hz
Nguồn cấp điện áp và tần số định mức 3 pha, 200V ~ 240V, 50/60 Hz
Dải điện áp cho phép 180V ~ 264V
Dải tần số cho phép 47Hz ~ 63Hz
Dòng điện đầu vào định mức 12.6 Amps
Hệ thống điều khiển Điều chế độ rộng xung Sin (SPWM) / Điều khiển Vector dòng điện
Mô-men khởi động 150% tại 1.0 Hz
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây
Tín hiệu cài đặt tần số 0 ~ 10VDC / 4 ~ 20mA
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Quạt làm mát
Thông tin bổ sung
Thương hiệuDelta
Xuất xứĐài Loan
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất1.5kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 220V
Điện áp ngõ ra3 Pha 220V
SeriesDelta VFD-VE
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho VFD015V23A-2 – Biến tần 1.5kW 3 Pha 220V 600Hz 9.4 AMPS Delta
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá VFD015V23A-2 – Biến tần 1.5kW 3 Pha 220V 600Hz 9.4 AMPS Delta