VFD015C43A – Biến tần 1.5kW 3 pha 380V CANopen FOC Delta
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 141
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: VFD015C43A
  • Nhà sản xuất: Delta
  • Công suất: 1.5kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
  • Chất lượng: Hàng hóa mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: COCQ, tờ khai hải quan, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật VFD015C43A
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm VFD015C43A
Công suất động cơ tương ứng 1.5 kW (2 HP)
Công suất đầu ra định mức 3.1 kVA
Dòng điện đầu ra định mức 4.2 A
Điện áp đầu vào 3 pha 380V đến 480V xoay chiều (-15% đến +10%)
Tần số đầu vào 50/60 Hz (dung sai ± 5%)
Điện áp đầu ra 3 pha, 0 đến điện áp đầu vào
Dải tần số đầu ra 0.00 đến 599.00 Hz
Khả năng chịu quá tải Tải thường: 120% trong 60 giây; Tải nặng: 150% trong 60 giây
Chức năng PLC tích hợp Có, dung lượng chương trình 10k steps
Giao thức truyền thông Tích hợp MODBUS (RS-485) và CANopen
Hãm thắng (Braking Chopper) Tích hợp sẵn
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Quạt làm mát
Thông tin bổ sung
Thương hiệuDelta
Xuất xứĐài Loan
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất1.5kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
Điện áp ngõ ra3 Pha 380V
SeriesDelta C2000
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho VFD015C43A – Biến tần 1.5kW 3 pha 380V CANopen FOC Delta
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá VFD015C43A – Biến tần 1.5kW 3 pha 380V CANopen FOC Delta