TRIO-PS-2G/3AC/24DC/20 – Bộ nguồn chuyển mạch 3P 24VDC/20A Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 191
Còn hàng
  • SKU: TRIO-PS-2G/3AC/24DC/20
  • Thông số kỹ thuật: Primary switched power supply; input: 3-phase, output: 24 VDC/20A, DIN rail
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật TRIO-PS-2G-3AC-24DC-20
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 2903154
Kiểu lắp đặt Thanh DIN
Dải điện áp đầu vào 3 pha 320 V AC đến 575 V AC
Tần số đầu vào 45 Hz đến 65 Hz
Điện áp đầu ra danh định 24 V DC
Dải cài đặt điện áp đầu ra 24 V DC đến 28 V DC
Dòng điện đầu ra danh định 20 A
Tăng cường tĩnh (Static Boost) 25 A
Tăng cường động (Dynamic Boost) 30 A (trong 5 giây)
Công suất đầu ra 480 W
Hiệu suất Lớn hơn 93 %
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 °C đến 70 °C
Kích thước (Rộng / Cao / Sâu) 60 mm / 130 mm / 153.5 mm
Trọng lượng 1.3 kg
Cấp bảo vệ IP20
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Danh mục liên quan
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho TRIO-PS-2G/3AC/24DC/20 – Bộ nguồn chuyển mạch 3P 24VDC/20A Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá TRIO-PS-2G/3AC/24DC/20 – Bộ nguồn chuyển mạch 3P 24VDC/20A Mitsubishi