TM-RFM120J10 – Động cơ Direct Drive TM, 1257W 120Nm-360Nm Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 4.2k
Còn hàng
  • SKU: TM-RFM120J10
  • Thông số kỹ thuật: Direct Drive Motor TM Serie, Power 1257 W; Torque 120 Nm, Torque 360 Nm
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật TM-RFM120J10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm TM-RFM120J10
Loại động cơ Động cơ Servo truyền động trực tiếp (Direct Drive Motor)
Công suất định mức 1257 Watt
Mô-men xoắn định mức 120 Newton-mét
Mô-men xoắn cực đại 360 Newton-mét
Tốc độ định mức 100 vòng/phút
Tốc độ tối đa 200 vòng/phút
Độ phân giải bộ mã hóa 4194304 xung/vòng
Mô-men quán tính Rôto 0.25 kilôgam mét vuông
Cấp độ bảo vệ IP42
Khối lượng Khoảng 52 kilôgam
Thông tin bổ sung
Thương hiệuMitsubishi
Xuất xứNhật Bản
Thời gian bảo hành1 Năm
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho TM-RFM120J10 – Động cơ Direct Drive TM, 1257W 120Nm-360Nm Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá TM-RFM120J10 – Động cơ Direct Drive TM, 1257W 120Nm-360Nm Mitsubishi