Cảm biến tiệm cận Autonics PRDWT18-14DC-IV
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: PRDWT18-14DC-IV
  • Thương hiệu: Autonics
  • Khoảng cách phát hiện: 14mm
  • Ngõ ra: NC
  • Tình trạng hàng hóa: Mới 100%
Khoảng cách phát hiện
14mm
Đường kính
18mm
Ngõ ra
NC
Điện áp ngõ vào
12V, 24V
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá Cảm biến tiệm cận Autonics PRDWT18-14DC-IV
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá