Cảm biến tiệm cận Autonics PRDWT12-4DO-V
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: PRDWT12-4DO-V
  • Thương hiệu: Autonics
  • Khoảng cách phát hiện: 4mm
  • Ngõ ra: NO
  • Tình trạng hàng hóa: Mới 100%
Khoảng cách phát hiện
4mm
Đường kính
12mm
Ngõ ra
NO
Điện áp ngõ vào
12V, 24V
Series
Autonics PRD
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá Cảm biến tiệm cận Autonics PRDWT12-4DO-V
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá