Cảm biến tiệm cận Autonics PRDWL12-8DN2 8mm NC-NPN 12-24VDC
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: PRDWL12-8DN2
  • Thương hiệu: Autonics
  • Khoảng cách phát hiện: 8mm
  • Ngõ ra: NC, NPN
  • Tình trạng hàng hóa: Mới 100%
Khoảng cách phát hiện
8mm
Đường kính
12mm
Ngõ ra
NC, NPN
Điện áp ngõ vào
12V, 24V
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá Cảm biến tiệm cận Autonics PRDWL12-8DN2 8mm NC-NPN 12-24VDC
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá