Cảm biến tiệm cận Autonics PRDLT18-7DC-V 7mm NC 12-24VDC
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: PRDLT18-7DC-V
  • Thương hiệu: Autonics
  • Khoảng cách phát hiện: 7mm
  • Ngõ ra: NC
  • Tình trạng hàng hóa: Mới 100%
Khoảng cách phát hiện
7mm
Đường kính
18mm
Ngõ ra
NC
Điện áp ngõ vào
12V, 24V
Series
Autonics PRD
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá Cảm biến tiệm cận Autonics PRDLT18-7DC-V 7mm NC 12-24VDC
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá