Cảm biến tiệm cận Autonics PRDCML12-8DN2
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: PRDCML12-8DN2
  • Thương hiệu: Autonics
  • Kích thước: 12mm
  • Khoảng cách phát hiện: 8mm
  • Tình trạng hàng hóa: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng chính hãng
  • Cung cấp chứng từ: COCQ, xuất hóa đơn VAT
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Autonics
Xuất xứ
Điện áp ngõ vào
12V, 24V
Khoảng cách phát hiện
8mm
Kích thước
12mm
Ngõ ra
NC, NPN
Series
Autonics PRDCM
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá Cảm biến tiệm cận Autonics PRDCML12-8DN2
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá