Cảm biến tiệm cận Autonics PRDCM18-7DP2
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: PRDCM18-7DP2
  • Thương hiệu: Autonics
  • Kích thước: 18mm
  • Khoảng cách phát hiện: 7mm
  • Tình trạng hàng hóa: Mới 100%
Điện áp ngõ vào
12V, 24V
Khoảng cách phát hiện
7mm
Kích thước
18mm
Ngõ ra
NC, PNP
Series
Autonics PRDCM
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá Cảm biến tiệm cận Autonics PRDCM18-7DP2
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá